Cần bán Chợ chuyên bán sỉ mỹ phẩm,quần áo,đồ da dụng..giá tốt nhất

Thảo luận trong 'Khác' bắt đầu bởi thuyduong1, 1/2/18.

1. Tỉnh/Thành:

Tp Hồ Chí Minh
  2. Tình trạng:

Mới 100%
  3. Giá bán:

50,000 VNĐ
  4. Điện thoại:

098 575 22 34
  5. Địa chỉ:

315, Quảng cáo (Bản đồ)
  6. Thông tin:

1/2/18, 4 Trả lời, 369 Đọc
  1. thuyduong1

thuyduong1 New Member

Credit:
    $934,999,244.05
    Hi cả nhà! Mình tên là Vy ,hiện nay mình đang bán sỉ mình chuyên các dòng sản phẩm như,mỹ phẩm,quần áo và đồ da dùng gia đình. Hôm nay minh sẽ giới thiệu chút về sỉ bên mình nhé!

Chợ sỉ tân bình bên mình chuyên bán sỉ tất cả các mặt hàng mỹ phẩm,quần áo,đồ gia dụngcung cấp nhu cầu cần thiết của con người ..Nói chung là mặt hàng gì bên mình cũng có nhé hihi . Bên mình luôn bán những sản phẩm chất lượng tốt,đảm bảo uy tín, Bên mình luôn cung cấp những mặt hàng cao cấp,đem lại nhiều lựa chọn cho khác hàng. Đáp ứng được mọi nhu cầu kinh doanh của khách hàng. Bên mình để giá sỉ rất tốt luôn nhé,các bạn không phải lo về số lượng để được tính giá sỉ nhan. Vì bên mình có những sản phẩm từ 3-5 cái là đã được tính giá sỉ tốt nhất rồi hehee. Rất phù hợp cho những bạn ít vốn mà đam mê kinh doanh nhé.

Bên mình không bán hàng trực tiếp nhưng các bạn chỉ cần click vô sản phẩm là đã có giá và số lượng tính sỉ rất rõ ràng luôn,có ghi sđt và địa chỉ để mọi người dễ liên lạc và đến xem hàng muahàng trực tiếp nhé. Bạn nên ghé thăm trang web để cập nhật được sản phẩm bên mình bán nhé,cũng như xem hình ảnh sản phẩm và đọc tìm hiểu kĩ về sản phẩm mà bạn đang muốn bán hơn. Bên mình cũng có giao hàng tận nơi luôn,nên những bạn ở xa không phải lo ngại gì cả. Nếu bạn không thể đến mua thì chỉ cần gọi điện vào sđt của shop thì bên mình sẽ ship tận nơi. Rất tiện luôn ạ
    Mọi người muốn xem hàng mua hàng thì xem tại đây nhé:https://chovang.com/shop/chositanbinh
  2. giatui

giatui Member

Credit:
    $47,602,400.81
  3. vietsun004

vietsun004 New Member

Credit:
    $2,480,905,897.86
    Không chỉ là nhà cao cửa rộng, cuộc sống tại dự án Vinhomes thanh hoá còn đáng mong ước hơn thế.

vinhomes thanh hoá, từng nhu cầu dù nhỏ nhất của cư dân đều được đáp ứng đầy đủ:
    • Tổ hợp thể thao để thỏa sức tập luyện.
    • Đường dạo ven hồ cho khoảng không gian thư giãn.
    • Nhà hàng thủy tạ phục vụ những bữa tiệc thịnh soạn.
    • Phố thương mại sầm uất để mặc sức mua sắm…
    Ngoài ra, trường liên cấp Vinschool và phòng khám Vinmec cũng nằm sẵn trong khu đô thị đảm bảo tiêu chuẩn chất lượng cao cho nhu cầu học tập của con em cư dân và nhu cầu chăm sóc sức khỏe của cả gia đình.
    Tự hào tận hưởng cuộc sống tiện nghi, đẳng cấp đúng chuẩn Vinhomes ngay tại Thanh Hóa!
    [/color]vinhomes thanh hoá - BIỂU TƯỢNG TỰ HÀO - KẾT NỐI TINH HOA

Sống tại vinhomes thanh hoá, con bạn có được những điều kiện lý tưởng để phát triển toàn diện.

Môi trường trong lành với nhiều cây xanh, mặt nước, được gìn giữ vệ sinh bởi dịch vụ quản lý chuyên nghiệp, đảm bảo sức khỏe cho bé. Nhờ hệ thống an ninh đa lớp, bạn sẽ luôn yên tâm khi con tự do vui đùa ở sân chơi trẻ em, công viên nội khu.

Đặc biệt, ngay trong khuôn viên dự án, các con có thể theo học tại trường phổ thông liên cấp Vinschool, thỏa mãn niềm mong mỏi của bạn về một môi trường giáo dục với chất lượng tiêu chuẩn quốc tế.

vinhomes star city – Nơi ươm mầm nên những tinh hoa!
  4. maind117

maind117 New Member

Credit:
    $260,595.16
    THUỐC CƯƠNG DƯƠNG ĐÔNG Y CUNG ĐÌNH TRÁNG DƯƠNG HOÀN

Được bào chế từ các thảo dược quý từ thiên nhiên, thuốc sinh lý cùng đình có tác dụng như sau:

Hỗ trợ điều trị mãn dục sớm ở nam giới.

• Bổ thận, tráng dương, cải thiện các vấn đề về thận, tăng cường chức năng của thận.
    • Tăng cường nồng độ hormone nội sinh ở nam giới, giúp cải thiện các vấn đề như: sớm xuất tinh , rối loạn cương dương, liệt dương…
    • Tăng khả năng ham muốn tình dục ở nam giới, nâng cao chất lượng đời sống chăn gối.
    • Hỗ trợ điều trị các trường hợp suy nhược cơ thể.
    • Hỗ trợ điều trị một số vấn đề về đau lưng, mỏi gối, chân tay tê mỏi, tiểu đêm nhiều lần.
      Giá bán : 600.000 VNĐ / Hộp 15 viên

Đối tượng sử dụng:

• Nam giới trưởng thành có các biểu hiện yếu sinh lý, suy giảm khả năng ham muốn tình dục, mãn dục sớm.
    • Người bị đau lưng, mỏi gối, tiểu đêm nhiều lần.
    • Người suy nhược cơ thể do ốm đau, bệnh tật hoặc người cao tuổi cần bồi bổ sức khỏe.
    • Những người hay chơi thể thao nhiều, người lao động nặng.
    • Những người có nhu cầu tình dục cao nên xem xét khi sử dụng

$Link$
  5. hao7895123

hao7895123 Member

Credit:
    $35,532.28

Vậy nên mua bộ ấm chén sứ Bát Tràng đẹp như thế nào và nên dùng loại hàng nào tốt nhất? Gốm sứ Thành Tâm là người bạn đồng hành với bạn, giúp bạn tìm được bộ ấm chén trà ưng ý nhất!

• Thương hiệu: Battrang24h.com
    • Sản xuất: Gốm sứ Bát Tràng
    • Dung tích ấm trà: 500 ML – 650 ML – 750 ML – 800 ML
    • Chất liệu: Men trắng sứ cao cấp
    • Bao gồm: 01 ấm trà – 06 chén trà – 07 đĩa sứ
    Ấm chén sứ cao cấp Bát Tràng đẹp in hoa văn

Bộ ấm chén sứ trắng Bát Tràng thu hút bởi hình thức sang trọng, tinh tế và dành được nhiều thiện cảm từ người sử dụng. Không chỉ dừng lại ở sản phẩm này, Gốm sứ Bát Tràng đã sáng tạo ra mẫu ấm chén trà in hoa văn, ấm chén gốm sứ in họa tiết độc đáo…

Ấm chén sứ Bát Tràng cao cấp in logo theo yêu cầu – Ấm chén gốm sứ in hoa văn là sản phẩm không thể thiếu của người tiêu dùng Việt!
    • Ấm chén trà in hoa văn sắc nét, đẹp mắt
    • Tăng giá trị, ý nghĩa gấp 10 lần khi kết hợp in logo, thương hiệu trên bộ ấm trà
    • Sản phẩm có màu men trắng bóng, giữ màu vĩnh cửu với thời gian…
    Nguồn: http://binhtracaocap.com